4EVE เกิร์ลกรุ๊ปแถวหน้าของเมืองไทย จากค่าย XOXO Entertainment สร้างปรากฎการณ์เขย่าวงการ T POP อีกครั้ง! เมื่อสาวๆ 4EVE ได้มีโอกาสเป็น 1 ในตัวแทนของประเทศ ได้ปรากฏตัวในรายการเรียลลิตี้โชว์ Show it All ของหนุ่ม LAY (จางอี้ชิง) จากวง EXO ออกอากาศทางช่อง Mango TV ในประเทศจีน เรียกเสียงฮือฮาจากแฟนๆ ทั้งในไทยและจีนเป็นอย่างมาก รายการ Show it All เป็นรายการที่พาบรรดา ศิลปิน-ไอดอล ที่โด่งดังจากหลากหลายประเทศ เข้ามาร่วมแสดงโชว์บนสเตจ และให้คำแนะนำกับบรรดาเหล่าเทรนนีในรายการ
![](http://maya-channel.com/wp-content/uploads/2024/05/IMG_3314-1024x683.jpeg)
รายการ Show it All ที่ 4EVE ไปร่วมรายการมีทั้งหมด 2 Episodeอยากชวนฟอร์อายทุกคนมารับชมและร่วมลุ้นไปด้วยกันว่าเพลงที่ 4EVE นำไปโชว์มีทั้งหมดกี่เพลง และมีเพลงอะไรบ้าง รับรองว่าทุกคนที่ได้ดูต้องร้อง ว้าววว! อย่างแน่นอน การไปร่วมรายการในครั้งนี้ ถือเป็นอีกหนึ่งโอกาสในการโปรโมทศิลปินไทย (TPOP) ที่กำลังได้รับความนิยมอยู่ในขณะนี้ ไปยังประเทศจีน โดย Episode แรกกำลังออกอากาศอยู่ในขณะนี้ แต่สำหรับใครที่พลาดดูไม่ทัน สามารถรอชมสเตจสุดพิเศษของสาวๆ 4EVE ได้ใน Episode หน้า ทางช่อง Mango TV
![](http://maya-channel.com/wp-content/uploads/2024/05/IMG_3316-1024x683.jpeg)