![](https://maya-channel.com/wp-content/uploads/2024/04/1712388144375-768x1024.jpg)
นอกจาก ญาญ่า – อุรัสยา สเปอร์บันด์ จะงานชุกทั้งงานแสดง งานอีเว้นท์ และโกอินเตอร์ร่วมงานแฟชั่นวีคกระทบไหล่คนดังระดับโลกจนเป็นที่ฮือฮาอยู่เสมอแล้ว งานพรีเซ็นเตอร์ก็ไม่เคยแผ่ว! ล่าสุดคว้าตำแหน่งคนไทยคนแรกนั่งแท่นพรีเซ็นเตอร์ให้กับแบรนด์ซีเรียลชั้นนำจากอเมริกาอย่าง Kellogg’s Granola ที่งานนี้ทำเอาเจ้าตัวถึงกับออกอาการปลื้มอกปลื้มใจหนักมาก เพราะเป็นแฟนตัวยงอาหารเช้าซีเรียลที่ชอบมากๆมาตั้งแต่เด็กๆ เรียกได้ว่าโตมากับซีเรียล Kellogg’s เลยก็ว่าได้!
![](https://maya-channel.com/wp-content/uploads/2024/04/1712388145631-768x1024.jpg)
แฟนๆ สามารถติดตามความเคลื่อนไหวของสาวญาญ่า-อุรัสยา ในฐานะพรีเซ็นเตอร์ของ Kellogg’s Granola พร้อมร่วมสนุกกับกิจกรรมต่างๆ ที่ญาญ่า และ Kellogg’s เตรียมเสิร์ฟมื้อเช้ากรอบอร่อยให้แฟนๆ ได้ที่เพจ KelloggsThailand